CCM KIBAHA MJI YAJIPANGA KUONGEZA WANACHAMA WAPYA-LUAMBANO

 


Na Mwamvua Mwinyi,Kibaha


CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) Kibaha Mjini, mkoani Pwani, kimejiwekea

mkakati wa kuongeza wanachama zaidi kwa mwaka 2021-2022 ,ikiwa ni

pamoja na kumtaka kila balozi kuongeza wanachama wapya 25.


Aidha ,kimehimiza umoja na mshikamano kwa wanachama wake ili

kukiimarisha chama hicho .


Akizungumzia sherehe za kuadhimisha miaka 44 ya CCM tangu kuanzishwa

kwake ,Katibu wa CCM Kibaha Mjini, Afidu Luambano alisema mji huo una

jumla ya mabalozi 611 hivyo kwa kila mmoja kupata wanachama

wasiopungua 25 watakuwa wamepiga hatua kubwa.


Alibainisha, mabalozi ndio nguvu ya chama ,hivyo wataendelea

kushirikiana nao kwa kuhakikisha mikakati ya chama inafanikiwa na

chama kinasonga mbele.


“Chama chochote mtaji wake ni kuongeza wanachama wapya ambapo mwaka

2018 walikuwa na wanachama 39,000 na hadi kufikia 2019 Katika uchaguzi

wa serikali za mtaa,vijiji na vitongoji waliongezeka na kufikia

53,230.” alifafanua Luambano.


Luambano aliwaasa wanachama na viongozi wa kata pia kuwa na ushawishi

kuongeza wanachama na kusisitiza umuhimu wa kulipa ada .


Pamoja na hayo alikemea makundi yasiyo na tija na kuomba umoja na

mshikamo uzidishwe baina yao .


Akielezea ,sherehe za kuadhimisha miaka 44 ya CCM ,Katibu huyo

alisema, wanahimiza kila kata kuchangia madawati mawili kwa ajili ya

kuchangia kupunguza tatizo la upungufu wa madawati kwenye shule za

sekondari ama shule za msingi Mjini hapo .


Hata hivyo ,kata itakayofanikiwa kwa maandalizi mazuri ya sherehe za

maadhimisho ya miaka 44 ya chama kitatoa zawadi ikiwa ni kama motisha

CATEGORIES
Share This

COMMENTS

Wordpress (0)
Disqus ( )